FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Tambaya: Shin kayan da ke kan gidan yanar gizon daidai ne?

A: Da fatan za a tuntuɓe mu kafin ku yi oda, ana ƙididdige ma'auni na asali akan gidan yanar gizon bisa ga farashin jigilar iska na yau da kullun, ƙasashe daban-daban, nauyin tsari daban-daban, jigilar kaya daban-daban.Da fatan za a tuntuɓe mu a cikin lokaci, za mu samar muku da mafi kyawun jigilar kaya da ingantaccen jigilar kaya.

Tambaya: Shin hanyar jigilar kayayyaki zuwa ƙasarmu ta haɗa da haraji?

A: Ya dogara da ƙasar da hanyar jigilar kaya da kuka zaɓa.Yawancin ƙasashen Asiya, yawancin ƙasashen Turai, Amurka, da Kanada suna da hanyoyin jigilar kayayyaki da suka haɗa da haraji.

Tambaya: Me yasa lokacin sufuri ya yi tsawo haka kuma ba a sabunta lambar bin sawun kusan wata guda ba?

A: Kamar yadda kuka sani, baturi (musamman baturi mai ƙarfi) kayayyaki ne na musamman, sharuɗɗan sufuri suna da tsauri.

Muna jigilar samfuran mu ta hanyar tashar logistic na DG na yau da kullun, yana da sannu a hankali fiye da na yau da kullun, saboda yana buƙatar jira DG jirgi / jadawalin jirgin ƙasa.Saboda keɓancewar samfur da dabaru, lambar bin diddigin da muka bayar ba za ta sabunta ba kafin kaya su wuce kwastan a ƙasarku.Kada ku damu, kayanku har yanzu ba su da kyau.Lokacin da kaya suka wuce cikin kwastam a cikin ƙasar ku, za a sabunta bayanan bin diddigin, kuma zaku karɓi shi cikin kwanaki 3-5.

Tambaya: Shin wannan samfurin yana da lafiya?

A: Ya wuce abin da ya wuce kima, fiye da fitarwa, fiye da zafin jiki, gajeriyar kewayawa, acupuncture da sauran matakan tsaro, babu wuta, babu fashewar yanayi.

Tambaya: Yaya ake tabbatar da ingancin samfurin da kuka aiko mani?

A: Batir ɗin mu duka maki A ne, komai nawa kuka yi oda, za mu gwada kowane samfur kafin aikawa.

A: Batir ɗin mu duka maki A ne, komai nawa kuka yi oda, za mu gwada kowane samfur kafin aikawa.

A: Wannan kuma wani lamari ne mai ban sha'awa a gare mu.Bayan haɓakawa na dogon lokaci da tabbatarwa, fakitinmu yana tsufa kuma yana da aminci.Lokacin da kuka buɗe kunshin, tabbas za ku ji gaskiyarmu.

Tambaya: Shin yana da kyau a buga tambari na akan samfurin?

A: iya.Da fatan za a sanar da mu a kai a kai kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.

ANA SON AIKI DA MU?