Huawei: Ana sa ran adadin motocin lantarki zai karu da fiye da sau 10 a cikin shekaru 10 masu zuwa, kuma ana sa ran karfin cajin zai karu da fiye da sau 8.

A cewar wani rahoto daga Huawei, a ranar 30 ga Janairu, Huawei ya gudanar da taron manema labarai kan manyan abubuwa guda goma a cikin masana'antar cajin cibiyar sadarwa ta 2024 tare da taken "Inda akwai hanya, akwai caji mai inganci".A gun taron manema labarai, shugaban sashen kula da harkokin caji na kamfanin Huawei, Wang Zhiwu, ya bayyana cewa, a cikin shekaru uku da suka gabata, motocin lantarki sun ci gaba da bunkasa fiye da yadda ake tsammani.A cikin shekaru 10 masu zuwa, jimlar yawan motocin lantarki za su karu da akalla sau 10, kuma karfin cajin zai karu da akalla sau 8.Gine-ginen da ba daidai ba na hanyoyin caji ya kasance farkon zafi na duk masana'antar abin hawa na lantarki.Gina manyan cibiyoyin caji mai inganci zai haɓaka shigar sabbin motocin makamashi da haɓaka ci gaban masana'antu na gida da muhalli.
Tushen hoto: Huawei
Trend Na Farko: Haɓakawa Mai Kyau
Manyan hanyoyi guda huɗu don aiwatar da ingantaccen haɓaka hanyoyin caji na hanyoyin sadarwa a nan gaba sun haɗa da tsare-tsare guda ɗaya da ƙira a saman, ƙa'idodin fasaha guda ɗaya a ƙasa, haɗaɗɗen kulawar gwamnati, da dandamali mai haɗaka don aiki mai amfani.
Trend 2: Cikakken caja mai yawa
Tare da haɓaka balaga na na'urorin lantarki na ƙarni na uku da manyan batura masu ƙarfin ƙarfin da ke wakilta ta silicon carbide da gallium nitride, motocin lantarki suna haɓaka haɓakarsu zuwa babban cajin wutar lantarki.An yi hasashen cewa nan da shekarar 2028, yawan nau'ikan manyan matsi da manyan motocin hawa za su wuce 60%.
Ƙwarewar Ƙwararrun Ƙwararru na Trend
Haɓaka haɓaka sabbin motocin makamashi ya sa masu motoci masu zaman kansu su maye gurbin masu motocin da ke aiki a matsayin babban ƙarfi, kuma buƙatar caji ta ƙaura daga fifikon farashi zuwa fifikon fifiko.
Trend 4 Tsaro da Amincewa
Tare da ci gaba da shigar da sabbin motocin makamashi da fashewar bayanan masana'antu, tsaro mai ƙarfi da tsaro na cibiyar sadarwa zai zama mafi mahimmanci.Amintaccen hanyar sadarwa mai aminci da aminci yakamata ya kasance yana da manyan halaye guda huɗu: sirrin ba ya yaye, masu motoci ba sa kashe wutar lantarki, motocin ba sa cin wuta, kuma ba a rushe ayyukan.
Trend Five Mota Sadarwar Sadarwar
"Bazuwar sau biyu" na grid na wutar lantarki ya ci gaba da ƙarfafawa, kuma cibiyar sadarwar caji za ta zama wani nau'i na kwayoyin halitta na sabon nau'in tsarin wutar lantarki wanda sabon makamashi ya mamaye.Tare da balagaggun samfuran kasuwanci da fasaha, hulɗar hanyar sadarwar mota za ta bi matakai masu mahimmanci guda uku: daga tsari guda ɗaya, sannu a hankali matsawa zuwa amsa ta hanya ɗaya, kuma a ƙarshe cimma ma'amala ta hanyoyi biyu.
Trend shida Power Pooling
Haɗaɗɗen tari na gargajiya ba ya raba iko, wanda ba zai iya magance rashin tabbas guda huɗu na caji, wato rashin tabbas na MAP, rashin tabbas na SOC, rashin tabbas na abin hawa, da rashin tabbas mara aiki, wanda ke haifar da ƙimar amfani da caji ƙasa da 10%.Don haka, kayan aikin caji a hankali za su tashi daga haɗaɗɗen gine-ginen tari zuwa haɗa wutar lantarki don dacewa da buƙatun caji na nau'ikan abin hawa daban-daban da SOC.Ta hanyar tsara tsari mai hankali, yana haɓaka gamsuwar buƙatun caji na kowane nau'in abin hawa, yana haɓaka ƙimar amfani da wutar lantarki, adana farashin ginin tashar, kuma yana haɓaka tare da abin hawa cikin dogon lokaci.
Trend Bakwai Cikakkun Gine-gine Mai sanyaya Ruwa
Yanayin sanyi mai sanyi na yau da kullun ko rabin ruwa mai sanyaya don cajin kayan aikin yana da ƙarancin gazawa, ɗan gajeren rayuwa, kuma yana ƙara ƙimar kulawa ga masu aikin tasha.Kayan aikin caji wanda ke ɗaukar cikakken yanayin sanyaya ruwa mai sanyaya ruwa yana rage ƙimar gazawar tsarin shekara zuwa ƙasa da 0.5%, tare da tsawon rayuwa sama da shekaru 10.Ba ya buƙatar yanayin turawa kuma yana samun faffadan ɗaukar hoto tare da ƙananan aiki da farashin kulawa.
Trend 8 Slow Cajin DC
Haɗin filin ajiye motoci da caji shine ainihin yanayin hulɗar hanyar sadarwar abin hawa.A cikin wannan yanayin, akwai isasshen lokacin da motoci za su iya haɗa su da hanyar sadarwa, wanda shine ginshiƙi don cimma hulɗar sadarwar abin hawa.Amma akwai manyan kurakurai guda biyu a cikin tarin sadarwa, ɗaya shine ba zai iya cimma hulɗar grid ba kuma baya goyan bayan juyin halittar V2G;Na biyu, akwai rashin haɗin gwiwar tulin abin hawa

1709721997Club Motar Golf Batir


Lokacin aikawa: Maris-06-2024